Ultracet (Paracetamol 325mg + Tramadol 37.5mg) Janssen (H/30v)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
TH
Ultracet (Paracetamol 325mg + Tramadol 37.5mg) Janssen (H/30v)
- Qui cách đóng gói: Hộp 3 vỉ x 10 viên nén
- Thành phần: Paracetamol 325mg, Tramadol 37.5mg
- Nhóm: thuốc giảm đau, hạ sốt
- Nhà sản xuất: Janssen
- Sản xuất tại: Việt Nam
- Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
- Chỉ định: Điều trị đau mức độ trung bình đến nặng ở người lớn khi cần phối hợp thuốc giảm đau tác động trung ương.
- Chống chỉ định: Quá mẫn với paracetamol, tramadol hoặc bất kỳ thành phần nào của thuốc; ngộ độc cấp do rượu, thuốc ngủ, thuốc giảm đau opioid hoặc thuốc hướng thần; suy hô hấp nặng; động kinh không kiểm soát; suy gan nặng; dùng đồng thời hoặc trong vòng 14 ngày sau khi dùng thuốc ức chế MAO.