Hapacol Prime (Paracetamol 500mg + Ibuprofen 200mg) DHG Pharma (H/100v)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Hapacol Prime (Paracetamol 500mg + Ibuprofen 200mg) DHG Pharma (H/100v)
- Qui cách đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên
- Thành phần: Paracetamol, Ibuprofen
- Nhóm: thuốc giảm đau, hạ sốt
- Nhà sản xuất: DHG Pharma
-
Sản xuất tại:
Việt Nam - Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
- Paracetamol 500 mg + Ibuprofen 200 mg/viên.
- Giảm đau, hạ sốt mức độ nhẹ đến vừa (đau đầu, đau răng, đau cơ, đau do cảm cúm...).
- Dị ứng với paracetamol, ibuprofen hoặc NSAID; loét dạ dày – tá tràng, xuất huyết tiêu hóa; suy gan, suy thận nặng.
- Viên nén.