Aspirin 81mg Agimexpharm (H/200v)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
PMD
Aspirin 81mg Agimexpharm (H/200Viên)
- Qui cách đóng gói: Hộp 20 vỉ x 10 viên
- Thành phần: Aspirin 81mg
- Nhóm: Thuốc huyết áp, tim mạch, tiểu đường
- Nhà sản xuất: Agimexpharm
- Sản xuất tại Việt Na