Vadol 650 (Paracetamol) Vacopharm (C/100v) (Nén) (Đỏ)
Mã SP: 1EC915HV8ZXDH
- - Thương Hiệu: Vacopharm
- - Nước sản xuất: Việt Nam
- - Hoạt chất: Paracetamol
Đăng Nhập
Số lượng: – +
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
- Cam kết hàng chính hãng 100%
- Chính sách giao hàng tận nơi
- Chính sách xử lý đơn hàng đổi trả
- Hỗ trợ khách hàng trực tiếp
- Nhân viên support trực tiếp
- Hỗ trợ tư vấn nhanh:
093.655.4643 ( 8h30 - 17h30 )
Lưu Ý: Chúng tôi không bán thuốc cho bệnh nhân mua dùng. Chỉ cung cấp cho các Bác Sĩ, Dược Sĩ, Phòng khám và Nhà thuốc
Cách dùng: Theo chỉ dẫn của Bác Sĩ, Dược Sĩ
N.3-35
Vadol 650 (Paracetamol) Vacopharm (C/100v) (Nén) (Đỏ)
Qui cách đóng gói: chai 100 viên
Thành phần: Paracetamol 650mg
Nhóm: thuốc giảm đau, hạ sốt
Nhà sản xuất: Vacopharm
Sản xuất tại: Việt Nam
Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
Thành phần: Paracetamol 650mg
Nhóm: thuốc giảm đau, hạ sốt
Nhà sản xuất: Vacopharm
Sản xuất tại: Việt Nam
Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
Vadol 650 (Paracetamol) được chỉ định chủ yếu trong các trường hợp sau:
Giảm đau: Điều trị các cơn đau nhẹ đến vừa, như đau đầu, đau răng, đau cơ xương khớp, đau bụng kinh, hoặc đau do cảm cúm.
Hạ sốt: Sử dụng để giảm sốt trong các trường hợp cảm lạnh, cảm cúm, hoặc các bệnh nhiễm trùng khác.
Paracetamol có tác dụng giảm đau và hạ sốt hiệu quả, nhưng không có tác dụng chống viêm.