Ibu- Acetalvic (Paracetamol 300mg + Ibuprofen 200mg + Cafein 20mg) Vidipha (H/100v)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
TH
Ibu- Acetalvic (Paracetamol 300mg + Ibuprofen 200mg + Cafein 20mg) Vidipha (H/100v)
- Qui cách đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên
- Thành phần: Paracetamol, Ibuprofen, Cafein
- Nhóm: thuốc giảm đau, hạ sốt
- Nhà sản xuất: Vidipha
-
Sản xuất tại:
Việt Nam - Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
- Paracetamol 300mg.
- Ibuprofen 200mg.
- Cafein 20mg.
- Giảm đau nhẹ đến vừa và hạ sốt trong các trường hợp đau đầu, đau răng, đau cơ, đau khớp, đau bụng kinh, đau do viêm, đau nhức do cảm cúm.
- Quá mẫn với paracetamol, ibuprofen, cafein hoặc thành phần thuốc; loét dạ dày – tá tràng tiến triển, xuất huyết tiêu hóa; suy gan nặng, suy thận nặng; tiền sử dị ứng với NSAID hoặc hen do aspirin.
- Viên nén.