Zyrtec 0.1% (Cetirizin) Aesica (C/60ml)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
PMD
Zyrtec (Cetirizin) Aesica (C/60ml) Zyrtec 0.1% (Cetirizin) Aesica (C/60ml)
- Qui cách đóng gói: Hộp 60ml
- Thành phần: Cetirizin 0.1%
- Nhóm: Thuốc chống dị ứng (Kháng Histamin)
- Nhà sản xuất: Aesica (Anh)
- Sản xuất tại Ý
- Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
Chỉ định:
- Viêm mũi dị ứng (theo mùa, quanh năm)
- Viêm kết mạc dị ứng (ngứa, chảy nước mắt)
- Mề đay mạn tính, ngứa da dị ứng