Tana Fadol F (Paracetamol 400mg + Clorpheniramin 2mg) Thành Nam (C/70v)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Tana Fadol F (Paracetamol 400mg + Clorpheniramin 2mg) Thành Nam (C/70v)
- Qui cách đóng gói: Chai 70 viên
- Thành phần: Paracetamol, Chlorpheniramin
- Nhóm: thuốc giảm đau, hạ sốt
- Nhà sản xuất: Thành Nam
-
Sản xuất tại:
Việt Nam - Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
- Paracetamol 400mg.
- Clorpheniramin maleat 2mg.
- Giảm đau, hạ sốt và giảm các triệu chứng dị ứng do cảm lạnh như sổ mũi, hắt hơi, chảy nước mắt.
- Quá mẫn với paracetamol, clorpheniramin hoặc thành phần thuốc; suy gan nặng; người đang dùng thuốc ức chế MAO; glaucoma góc đóng; bí tiểu do phì đại tuyến tiền liệt.
- Viên nén.