Mexcold 500 (Paracetamol 500mg) Imexpharm (C/500v) (Hồng)-Nén Dài
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Mexcold 500 (Paracetamol 500mg) Imexpharm (C/500v) (Hồng)-Nén Dài
- Paracetamol 500mg.
- Giảm đau nhẹ đến vừa và hạ sốt trong các trường hợp đau đầu, đau răng, đau cơ, đau khớp, đau bụng kinh, cảm cúm.
- Quá mẫn với paracetamol hoặc thành phần thuốc; suy gan nặng hoặc bệnh gan tiến triển.
- Viên nén dài.