Stacytine 200 (Acetylcystein) Stella (H/20g)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Stacytine 200 (Acetylcystein) Stella (H/20g)
- Qui cách đóng gói: Hộp 20 gói x 3g
- Thành phần: Acetylcystein 200mg
- Nhóm: Tai, Mũi, Họng, Hô Hấp
- Nhà sản xuất: Stella Stella
- Sản xuất tại: Việt Nam
- Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
1. Chỉ định:
- Thuốc tiêu nhầy trong các bệnh hô hấp có đờm đặc: viêm phế quản cấp/mạn, viêm phổi, COPD…
- Hỗ trợ điều trị bệnh lý tăng tiết nhầy đường hô hấp
2. Chống chỉ định:
- Quá mẫn với acetylcystein hoặc thành phần của thuốc
- Trẻ em dưới 2 tuổi
- Thận trọng ở người có tiền sử hen phế quản, loét dạ dày – tá tràng