MyPara Flu Day (Paracetamol 500mg + Dextromethorphan 15mg + Phenylephrin 10mg + Guaifenesin 200mg) SPM (H/100v)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
MyPara Flu Day (Paracetamol 500mg + Dextromethorphan 15mg + Phenylephrin 10mg + Guaifenesin 200mg) SPM (H/100v)
- Qui cách đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên
- Thành phần: Paracetamol, Dextromethorphan Hydrobromid, Phenylephrin
- Nhóm: thuốc giảm đau, hạ sốt
- Nhà sản xuất: SPM
-
Sản xuất tại:
Việt Nam - Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
- Paracetamol 500mg.
- Dextromethorphan HBr 15mg.
- Phenylephrin HCl 10mg.
- Guaifenesin 200mg.
- Giảm đau, hạ sốt; giảm ho khan; giảm nghẹt mũi; long đờm trong các trường hợp cảm cúm, cảm lạnh, viêm đường hô hấp trên.
- Quá mẫn với các thành phần của thuốc; suy gan nặng; tăng huyết áp nặng, bệnh mạch vành nặng; đang dùng thuốc ức chế MAO hoặc trong vòng 14 ngày sau khi ngừng thuốc.
- Viên nén.