Acdinral (Phenylephrin 10mg + Clorpheniramin 2mg) Tipharco (H/24v)
Giá sản phẩm sẽ được trao đổi lại sau khi đặt hàng.
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Acdinral (Phenylephrin 10mg + Clorpheniramin 2mg) Tipharco (H/24v)
- Qui cách đóng gói: Hộp 2 vỉ x 12 viên
- Thành phần: Clorpheniramin maleat 2mg, Phenylephrin HCl 10mg
- Nhóm: thuốc chống dị ứng (kháng Histamin)
- Nhà sản xuất: Tipharco
- Sản xuất tại: Việt Nam
- Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
Chỉ định:
- Điều trị triệu chứng cảm lạnh, cảm cúm
- Viêm mũi dị ứng: hắt hơi, sổ mũi, nghẹt mũi
- Giảm các triệu chứng dị ứng nhẹ
Chống chỉ định:
- Dị ứng với chlorpheniramine, phenylephrine hoặc bất kỳ thành phần nào của thuốc
- Tăng huyết áp nặng, bệnh tim nghiêm trọng
- Glôcôm góc đóng, phì đại tuyến tiền liệt
- Phụ nữ có thai và cho con bú nên thận trọng
- Trẻ em dưới 2 tuổi (theo khuyến cáo)