Coldtacin (Paracetamol 325mg + Clorpheniramin 4mg) Usa-Nic (H/100v)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
TH
Coldtacin (Paracetamol 325mg + Clorpheniramin 4mg) Usa-Nic (H/100v)
Thành phần:
- Paracetamol 325mg.
- Clorpheniramin maleat 4mg.
Chỉ định:
- Giảm đau, hạ sốt và giảm các triệu chứng cảm lạnh như sổ mũi, hắt hơi, đau đầu, đau nhức cơ thể.
Chống chỉ định:
- Quá mẫn với paracetamol hoặc clorpheniramin; suy gan nặng; người đang dùng thuốc ức chế MAO; glaucoma góc đóng; bí tiểu do phì đại tuyến tiền liệt.
Dạng bào chế:
- Viên nén.