Coafarmin 2 (Dexclorpheniramin 2mg) Donaipharm (H/30v)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Coafarmin 2 (Dexclorpheniramin 2mg) Donaipharm (H/30v)
- Qui cách đóng gói: Hộp 2 vỉ x 15 viên
- Thành phần: Dexclorpheniramin maleat 2mg
- Nhóm: thuốc chống dị ứng (kháng Histamin)
- Nhà sản xuất: Donaipharm
- Sản xuất tại: Việt Nam
- Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
- Chỉ định: Điều trị các triệu chứng dị ứng: hắt hơi, sổ mũi, ngứa, viêm mũi dị ứng, mề đay.