Panactol Extra (Paracetamol 500mg + Cafein 65mg) Khapharco (H/180v) Đỏ
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Panactol Extra (Paracetamol 500mg + Cafein 65mg) Khapharco (H/180v) Đỏ
- Qui cách đóng gói: Hộp 15 vỉ x 12 viên
- Thành phần: Paracetamol 500mg, Cafein 65mg
- Nhóm: thuốc giảm đau, hạ sốt
- Nhà sản xuất: Khapharco
- Sản xuất tại: Việt Nam
- Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
- Chỉ định: Giảm đau nhẹ đến vừa (đau đầu, đau răng, đau cơ, đau bụng kinh...), hạ sốt; caffeine giúp tăng hiệu quả giảm đau.
- Chống chỉ định: Quá mẫn với paracetamol hoặc caffeine; suy gan nặng; người nghiện rượu nặng hoặc đang dùng các thuốc khác có chứa paracetamol với nguy cơ quá liều.