Effer-Paralmax 250 (Paracetamol 250mg) Boston (H/30 gói)
Giá sản phẩm sẽ được trao đổi lại sau khi đặt hàng.
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Effer-Paralmax 250 (Paracetamol 250mg) Boston (H/30 gói)
- Qui cách đóng gói: Hộp 30 gói x 1,5gr
- Thành phần: Paracetamol 250mg
- Nhóm: thuốc giảm đau, hạ sốt
- Nhà sản xuất: Boston
- Sản xuất tại: Việt Nam
- Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
Chỉ định:
- Giảm đau nhẹ đến vừa: đau đầu, đau răng, đau cơ, đau khớp
- Hạ sốt do cảm cúm hoặc các nhiễm trùng nhẹ
Chống chỉ định:
- Dị ứng với paracetamol hoặc bất kỳ thành phần nào của thuốc
- Bệnh gan nặng hoặc suy chức năng gan nghiêm trọng
- Thận trọng khi dùng liều cao hoặc kéo dài (nguy cơ độc gan)