Bivinadol 500 (Paracetamol 500mg) BV Pharma (H/100v)-Nén Dài
Giá sản phẩm sẽ được trao đổi lại sau khi đặt hàng.
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Bivinadol 500 (Paracetamol 500mg) BV Pharma (H/100v)-Nén Dài
- Qui cách đóng gói: Hộp 10 vỉ 10 viên
- Thành phần: Paracetamol
- Nhóm: thuốc giảm đau, hạ sốt
- Nhà sản xuất: BV Pharma
- Sản xuất tại: Việt Nam
- Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
Chỉ định:
- Giảm đau nhẹ đến vừa: đau đầu, đau răng, đau cơ, đau khớp
- Hạ sốt trong cảm cúm, nhiễm trùng nhẹ
Chống chỉ định:
- Dị ứng với paracetamol hoặc thành phần thuốc
- Bệnh gan nặng
- Thận trọng khi dùng liều cao hoặc kéo dài (nguy cơ độc gan)