Parahasan Max 650 (Paracetamol 650mg) Hasan (H/40v)-Viên Sủi
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Parahasan Max 650 (Paracetamol 650mg) Hasan (H/40v)-Viên Sủi
- Paracetamol 650 mg/viên sủi.
- Giảm đau, hạ sốt trong các trường hợp đau đầu, đau răng, đau cơ, đau khớp, đau bụng kinh, cảm cúm và sốt.
- Quá mẫn với paracetamol hoặc bất kỳ thành phần nào của thuốc; suy gan nặng, thiếu men G6PD.