Phazandol (Paracetamol 500mg) Phúc Vinh (H/120v)-Nén Dài
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Phazandol (Paracetamol 500mg) Phúc Vinh (H/120v)-Nén Dài
- Qui cách đóng gói: Hộp 10 vỉ x 12 viên
- Thành phần: Paracetamol 500mg
- Nhóm: thuốc giảm đau, hạ sốt
- Nhà sản xuất: Phúc Vinh
- Sản xuất tại: Việt Nam
- Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
- Chỉ định: Giảm đau nhẹ đến vừa và hạ sốt trong các trường hợp đau đầu, đau răng, đau cơ, đau khớp, đau bụng kinh, đau nhức do cảm cúm.
- Chống chỉ định: Quá mẫn với paracetamol hoặc thành phần thuốc; suy gan nặng hoặc bệnh gan tiến triển.
- Dạng bào chế: Viên nén dài.