Phaanedol 650 (Paracetamol) Nic Pharma (Chai /500v)


Mã SP: 82159919
Thương Hiệu:
NIC
Hoạt Chất:
Nước sản xuất:
Liên hệ
Số lượng: +
Chú ý: Chúng tôi không cung cấp, bán thuốc cho bệnh nhân, hay cá nhận mua dùng
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Thông tin sản phẩm

    D.05-26

    Phaanedol 650 (Paracetamol) Nic Pharma (Chai /500v)

    Thành phần:

    • Paracetamol 650mg.

    Chỉ định/Công dụng:

    • Giảm đau, hạ sốt: đau đầu, đau răng, cảm cúm, đau cơ, sốt.

    Chống chỉ định:

    • Dị ứng paracetamol, suy gan nặng, bệnh gan tiến triển, nghiện rượu nặng.