Bestrip (Dimenhydrinat) 50mg Pharmedic (H/30v)
- - Thương Hiệu: Pharmedic
- - Nước sản xuất: Việt Nam
- - Hoạt chất: Dimenhydrinat
13,800 đ
Số lượng: – +
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
- Cam kết hàng chính hãng 100%
- Chính sách giao hàng tận nơi
- Chính sách xử lý đơn hàng đổi trả
- Hỗ trợ khách hàng trực tiếp
- Nhân viên support trực tiếp
- Hỗ trợ tư vấn nhanh:
093.655.4643 ( 8h30 - 17h30 )
Lưu Ý: Chúng tôi không bán thuốc cho bệnh nhân mua dùng. Chỉ cung cấp cho các Bác Sĩ, Dược Sĩ, Phòng khám và Nhà thuốc
Cách dùng: Theo chỉ dẫn của Bác Sĩ, Dược Sĩ
N.3-25
Bestrip 50mg (H/30Viên)
1-Thông tin chi tiết thuốc Bestrip 50mg (Lốc/10H/30Viên):
- Tên: Bestrip.
- Hàm lượng: 50mg.
- Thành phần: Dimenhydrinat.
- Thương hiệu: Pharmedic.
- Nước xuất xứ: Việt Nam.
- Quy cách đóng gói: Lốc/10H/30Viên.
- Dạng bào chế: Viên nén.
2-Chỉ định Bestrip 50mg:
- Phòng và điều trị chứng buồn nôn, nôn và chóng mặt do say tàu xe.
- Phòng và điều trị chứng buồn nôn, nôn và chóng mặt do chứng Ménièrevà tiền đình.