HẠ SỐT Doliprane 300mg (Paracetamol) Sanofi (H/12g)

Lưu ý : website chúng tôi không bán thuốc cho bệnh nhân mua dùng… Chỉ cung cấp cho các Bác Sĩ, Dược Sĩ, Phòng Khám và Nhà thuốc.

Thông tin mô tả mang tính chất tham khảo. Việc sử dụng thuốc phải tuân theo hướng dẫn của Y bác sĩ và dược sĩ có chuyên môn.

HẠ SỐT Doliprane 300mg (Paracetamol) Sanofi (H/12g)

Qui cách đóng gói: Hộp 12 gói

Thành phần: Paracetamol 300mg

Nhóm: Thuốc kháng viêm, giảm đau, hạ sốt

Nhà sản xuất: Sanofi

Công dụng: giúp hạ sốt nhanh chóng, giảm đau đầu, nhức mỏi cơ, đau răng ở trẻ em. Dành cho các bé trong giai đoạn q6 - 48kg, dạng gói dễ dàng bảo quản và sử dụng lâu dài .
Liều dùng : Theo chỉ dẫn của Bác sĩ
0989.167.343
#

Thêm vào giỏ hàng thành công


000.000 x 1 = 000.000₫
XEM GIỎ HÀNG & HOÀN TẤT
Chọn thêm sản phẩm khác