Cetazin 10mg (Cetirizin) Vacopharm (H/100v)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Cetazin 10mg (Cetirizin) Vacopharm (H/100v)
- Qui cách đóng gói: Hộp 20 vỉ x 10 viên
- Thành phần: Cetirizin dihydroclorid 10mg
- Nhóm: thuốc chống dị ứng (kháng Histamin)
- Nhà sản xuất: Vacopharm
- Sản xuất tại: Việt Nam
- Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
Chỉ định:
- Viêm mũi dị ứng
- Mề đay, ngứa dị ứng
- Viêm kết mạc dị ứng