Telfadin 180mg (Fexofenadin) Danapha (H/10v)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
PMD
Telfadin 180mg (Fexofenadin) Danapha (H/10v)
- Fexofenadin 180 mg (kháng histamin H1)
- Viêm mũi dị ứng theo mùa
- Mề đay mạn tính vô căn (ngứa, nổi mẩn)
- Quá mẫn với fexofenadin hoặc bất kỳ thành phần nào của thuốc