Mexcold Plus (Paracetamol 500mg + Cafein 65mg) Imexpharm (H/100v)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Mexcold Plus (Paracetamol 500mg + Cafein 65mg) Imexpharm (H/100v)
Thành phần:
- Paracetamol 500mg.
- Cafein 65mg.
Chỉ định:
- Giảm đau và hạ sốt trong các trường hợp đau đầu, đau nửa đầu, đau răng, đau cơ, đau bụng kinh, đau nhức do cảm cúm.
Chống chỉ định:
- Quá mẫn với paracetamol, cafein hoặc thành phần thuốc; suy gan nặng; người nhạy cảm với cafein hoặc cần hạn chế sử dụng cafein.
Dạng bào chế:
- Viên nén.