Vadol 650 Extra (Paracetamol 500mg + Cafein 65mg) Vacopharm (C/100v)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Vadol 650 Extra (Paracetamol 500mg + Cafein 65mg) Vacopharm (C/100v)
- Qui cách đóng gói: Chai 100 viên
- Thành phần: Paracetamol 650mg; Cefein 65mg
- Nhóm: thuốc giảm đau, hạ sốt
- Nhà sản xuất: Vacopharm
- Sản xuất tại: Việt Nam
- Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
- Giảm đau nhẹ đến vừa: đau đầu, đau răng, đau cơ, đau khớp, đau bụng kinh.
- Hạ sốt trong các trường hợp cảm cúm, nhiễm khuẩn thông thường.
- Caffeine giúp tăng hiệu quả giảm đau và giảm cảm giác mệt mỏi.
- Quá mẫn với paracetamol, caffeine hoặc bất kỳ thành phần nào của thuốc.
- Suy gan nặng, bệnh gan tiến triển nặng.
- Người nghiện rượu mạn tính hoặc có nguy cơ cao tổn thương gan cần thận trọng và chỉ dùng theo chỉ định của bác sĩ.
- Không dùng đồng thời với các thuốc khác có chứa paracetamol để tránh quá liều.