Hapacol 325 (Paracetamol 325mg) DHG Pharma (C/100v)-Nén Dài
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
TH09-24
Hapacol 325 (Paracetamol 325mg) DHG Pharma (C/100v)-Nén Dài
- Qui cách đóng gói: Chai 100 viên
- Thành phần: Paracetamol 325mg
- Nhóm: thuốc giảm đau, hạ sốt
- Nhà sản xuất: DHG Pharma
- Sản xuất tại: Việt Nam
- Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
- Chỉ định: Hạ sốt, giảm đau nhẹ đến vừa (đau đầu, đau răng, đau cơ, cảm cúm...).
- Chống chỉ định: Dị ứng với paracetamol; bệnh gan nặng, suy gan nặng.
- Dạng bào chế: Viên nén dài.