Tiphadol 650 (Paracetamol 650mg) Tipharco (C/100v)-Nén Dài
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
D.6-25
Tiphadol 650 (Paracetamol 650mg) Tipharco (C/100v)-Nén Dài
- Qui cách đóng gói: chai 100 viên
- Thành phần: Paracetamol 650mg
- Nhóm: thuốc giảm đau, hạ sốt
- Nhà sản xuất: Tipharco
-
Sản xuất tại:
Việt Nam - Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
- Chỉ định: Hạ sốt, giảm đau nhẹ đến vừa.
- Chống chỉ định: Dị ứng với paracetamol; bệnh gan nặng, suy gan nặng.
- Dạng bào chế: Viên nén dài.