Ceratex 10mg (Cetirizin) Usa-Nic (C/200v)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Ceratex 10mg (Cetirizin) Usa-Nic (C/200v)
- Qui cách đóng gói: chai 200 viên
- Thành phần: Cetirizin 10mg
- Nhóm: thuốc chống dị ứng (kháng Histamin)
- Nhà sản xuất: Usa-Nic
- Sản xuất tại: Việt Nam
- Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
Chỉ định:
- Viêm mũi dị ứng (theo mùa, quanh năm)
- Viêm kết mạc dị ứng (ngứa, chảy nước mắt)
- Mề đay mạn tính, ngứa da dị ứng