Glotadol Extra (Paracetamol 500mg + Cafein 65mg) Glomed (H/100v)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Glotadol Extra (Paracetamol 500mg + Cafein 65mg) Glomed (H/100v)
- Paracetamol 500 mg + Caffeine 65 mg/viên.
- Giảm đau, hạ sốt; đau đầu, đau răng, đau cơ, đau do cảm cúm.
- Dị ứng với paracetamol hoặc caffeine; bệnh gan nặng.
- Viên nén.