Devaligen F (Paracetamol 500mg + Clorpheniramin 2mg) USA-NIC (H/500v)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Devaligen F (Paracetamol 500mg + Clorpheniramin 2mg) USA-NIC (H/500v)
- Qui cách đóng gói: Hộp 25 vỉ x 20 viên
- Thành phần: Paracetamol,Clorpheniramin Maleat
- Nhóm: thuốc giảm đau, hạ sốt
- Nhà sản xuất: USA - NIC Pharma
-
Sản xuất tại:
Việt Nam - Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
- Paracetamol 500mg.
- Clorpheniramin maleat 2mg.
- Giảm đau, hạ sốt và giảm các triệu chứng dị ứng do cảm lạnh như sổ mũi, hắt hơi, chảy nước mắt.
- Quá mẫn với paracetamol, clorpheniramin hoặc thành phần thuốc; suy gan nặng; người đang dùng thuốc ức chế MAO; glaucoma góc đóng, bí tiểu do phì đại tuyến tiền liệt.
- Viên nén.