Acehasan 100 (Acetylcysteine) Hasan (H/30g)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
PMDL
Acehasan 100 (Acetylcysteine) Hasan (H/30g)
Thành phần: Acetylcysteine 200mg
Nhóm: Tai, Mũi, Họng, Hô Hấp
Nhà sản xuất: Hasan
Sản xuất tại: Việt Nam
Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ