Ripaingesic (Paracetamol 500mg + Diclofenac Natri 50mg) Thành Nam (H/100v)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Ripaingesic (Paracetamol 500mg + Diclofenac Natri 50mg) Thành Nam (H/100v)
- Qui cách đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên
- Nhóm: thuốc giảm đau, hạ sốt
- Nhà sản xuất: Thành Nam
- Sản xuất tại: Việt Nam
- Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
- Paracetamol 500mg.
- Diclofenac natri 50mg.
- Giảm đau, hạ sốt và chống viêm trong các trường hợp đau cơ xương khớp, đau lưng, đau răng, đau sau chấn thương hoặc phẫu thuật, đau bụng kinh.
- Quá mẫn với paracetamol, diclofenac hoặc thành phần thuốc; loét dạ dày – tá tràng tiến triển, xuất huyết tiêu hóa; suy gan nặng, suy thận nặng; tiền sử hen hoặc dị ứng do aspirin/NSAID.
- Viên nén.