Biragan Kid 325 (Paracetamol 325mg) Bidiphar (H/12 gói)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Biragan Kid 325 (Paracetamol 325mg) Bidiphar (H/12 gói)
- Qui cách đóng gói: Hộp 12 gói x 3 gram
- Thành phần: Paracetamol 325mg
- Nhóm: thuốc giảm đau, hạ sốt
- Nhà sản xuất: Bidiphar
- Sản xuất tại: Việt Nam
- Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
- Chỉ định: Hạ sốt, giảm đau nhẹ đến vừa ở trẻ em.
- Chống chỉ định: Dị ứng với paracetamol; bệnh gan nặng, suy gan nặng.
- Dạng bào chế: Thuốc bột pha uống, đóng gói.