Agimol 325 (Paracetamol 325mg) Agimexpharm (H/10 gói)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Agimol 325 (Paracetamol 325mg) Agimexpharm (H/10 gói)
Thành phần:
- Paracetamol 325mg.
Chỉ định:
- Giảm đau nhẹ đến vừa và hạ sốt trong các trường hợp sốt, cảm cúm, đau đầu, đau răng, đau nhức cơ thể.
Chống chỉ định:
- Quá mẫn với paracetamol hoặc thành phần thuốc; suy gan nặng hoặc bệnh gan tiến triển.
Dạng bào chế:
- Thuốc bột uống (gói).