Trivacin Tana (Paracetamol 650mg + Phenylephrin 5mg + Clorpheniramin 4mg) Thành Nam (C/100v) Trắng
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Trivacin Tana (Paracetamol 650mg + Phenylephrin 5mg + Clorpheniramin 4mg) Thành Nam (C/100v) Trắng
- Paracetamol 650mg.
- Phenylephrin HCl 5mg.
-
Clorpheniramin maleat 4mg.
- Giảm đau, hạ sốt, giảm nghẹt mũi và các triệu chứng dị ứng do cảm cúm, cảm lạnh như sổ mũi, hắt hơi, chảy nước mắt.
- Quá mẫn với các thành phần của thuốc; suy gan nặng; tăng huyết áp nặng, bệnh mạch vành nặng; đang dùng thuốc ức chế MAO; glaucoma góc đóng, bí tiểu do phì đại tuyến tiền liệt.
- Viên nén màu trắng.