Glotadol F (Paracetamol 500mg + Dextromethorphan 15mg + Phenylephrin 7.5mg + Loratadin 5mg) Glomed (H/100v)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Glotadol F (Paracetamol 500mg + Dextromethorphan 15mg + Phenylephrin 7.5mg + Loratadin 5mg) Glomed (H/100v)
- Qui cách đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên bao phim
- Thành phần: Paracetamol 500 mg; Phenylephrin hydroclorid 7,5 mg; Loratadin 5 mg; Dextromethorphan hydrobromid 15 mg
- Nhóm: thuốc giảm đau, hạ sốt
- Nhà sản xuất: Glomed
-
Sản xuất tại:
Việt Nam - Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
- Điều trị triệu chứng cảm lạnh, cảm cúm:
- Sốt, đau đầu, đau nhức cơ thể.
- Nghẹt mũi.
- Hắt hơi, sổ mũi do dị ứng.
- Ho khan, ho kích thích.
- Quá mẫn với bất kỳ thành phần nào của thuốc.
- Bệnh gan nặng.
- Đang dùng hoặc đã dùng thuốc ức chế MAO trong vòng 14 ngày.
- Tăng huyết áp nặng, bệnh mạch vành nặng.
- Trẻ em dưới độ tuổi khuyến cáo của nhà sản xuất.