Hasalfast (Fexofenadin) 60mg Hasan (H/100v)


Mã SP: 95KN88TTCBJTX
Thương Hiệu:
Hoạt Chất:
Nước sản xuất:
103,900 đ
Số lượng: +
Chú ý: Chúng tôi không cung cấp, bán thuốc cho bệnh nhân, hay cá nhận mua dùng
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Thông tin sản phẩm

    Hasalfast (Fexofenadin) 60mg Hasan (H/100v)

    • Qui cách đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên
    • Thành phần: Fexofenadin 60mg
    • Nhóm: thuốc chống dị ứng (kháng Histamin)
    • Nhà sản xuất: Hasan
    • Sản xuất tại: Việt Nam
    • Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ

    Chỉ định:

    • Viêm mũi dị ứng theo mùa
    • Mề đay mạn tính vô căn (ngứa, nổi mẩn)