Fexofenadin 120mg Pharimexco (H/10v)
Giá sản phẩm sẽ được trao đổi lại sau khi đặt hàng.
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Fexofenadin 120mg Pharimexco (H/10v)
- Qui cách đóng gói: 1 vỉ x 10 viên
- Thành phần: Fexofenadin 120mg
- Nhóm: thuốc chống dị ứng
- Nhà sản xuất: Công Ty Cổ Phần Dược Phẩm Cửu Long - Pharimexco
- Sản xuất tại: Việt Nam
- Công dụng: Các triệu chứng do viêm mũi dị ứng theo mùa & nổi mề đay tự phát mãn tính: hắt hơi, chảy nước mũi, ngứa mũi, mắt ngứa đỏ, chảy nước mắt.
- Liều dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ