Sinuflex D (Paracetamol 500mg + Phenylephrin 10mg + Loratadin 5mg) Roussel (H/100v)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Sinuflex D (Paracetamol 500mg + Phenylephrin 10mg + Loratadin 5mg) Roussel (H/100v)
- Qui cách đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên
- Thành phần: Paracetamol, Phenylephrin,Loratadin,
- Nhóm: thuốc giảm đau, hạ sốt
- Nhà sản xuất: Roussel
- Sản xuất tại: Việt Nam
- Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
- Thành phần: Paracetamol 500 mg + Phenylephrine 10 mg + Loratadin 5 mg/viên.
- Chỉ định: Hạ sốt, giảm đau; giảm nghẹt mũi, sổ mũi, hắt hơi do cảm cúm.
- Chống chỉ định: Dị ứng với thành phần thuốc; bệnh gan nặng; tăng huyết áp nặng, bệnh tim mạch nặng.
- Dạng bào chế: Viên nén.