Trivacin Tana Extra Thành Nam (C/100v) (Cam)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Trivacin Tana Extra Thành Nam (C/100v) (Cam)
- Qui cách đóng gói: chai 100 viên
- Thành phần: Paracetamol 500mg, Phenylephrin 10mg Dextromethorphan HBr 15mg, Guaifenesin 100mg
- Nhóm: thuốc giảm đau, hạ sốt
- Nhà sản xuất: Thành Nam
- Sản xuất tại: Việt Nam
- Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ