Paracetamol 325mg Imexpharm (H/100v)-Nén Dài
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Paracetamol 325mg Imexpharm (H/100v)-Nén Dài
Thành phần:
- Paracetamol 325 mg/viên.
Chỉ định:
- Giảm đau nhẹ đến vừa và hạ sốt.
Chống chỉ định:
- Quá mẫn với paracetamol hoặc thành phần thuốc; suy gan nặng.