Abifish (Ibuprofen) 100mg/5ml PT.Sunthi (C/60ml)
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
- Cam kết hàng chính hãng 100%
- Chính sách giao hàng tận nơi
- Chính sách xử lý đơn hàng đổi trả
- Hỗ trợ khách hàng trực tiếp
- Nhân viên support trực tiếp
- Hỗ trợ tư vấn nhanh:
093.655.4643 ( 8h30 - 17h30 )
Lưu Ý: Chúng tôi không bán thuốc cho bệnh nhân mua dùng. Chỉ cung cấp cho các Bác Sĩ, Dược Sĩ, Phòng khám và Nhà thuốc
Cách dùng: Theo chỉ dẫn của Bác Sĩ, Dược Sĩ
Abifish 100mg/5ml (C/60ml)
1-Thông tin chi tiết thuốc Abifish 100mg/5ml (C/60ml):
- Tên: Abifish.
- Hàm lượng: 100mg/5ml.
- Thành phần: Ibuprofen.
- Thương hiệu: PT.Sunthi.
- Nước xuất xứ: Indonesia.
- Quy cách đóng gói: C/60ml.
- Dạng bào chế: Dung dịch.
2-Chỉ định Abifish 100mg/5ml:
- Thuốc Abifish được chỉ định ở trẻ em từ 3 tháng tuổi đến 12 tuổi nặng trên 5kg trong những trường hợp.
- Hạ sốt (bao gồm cả các trường hợp sốt do tiêm chủng).
- Triệu chứng cảm cúm, cảm lạnh.
- Giảm đau từ các cơn đau nhẹ đến vừa như đau do mọc răng, đau họng, đau đầu, đau tai, bong gân, nhức mỏi nhẹ.
- Đau bụng kinh.