Paracetamol 325mg Imexpharm (C/500v)-Viên nén
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Paracetamol 325mg Imexpharm (C/500v)-Viên nén
Thành phần:
- Paracetamol 325 mg/viên
- Dạng Bào Chế : Viên nén
Chỉ định:
- Giảm đau nhẹ đến vừa (đau đầu, đau răng, đau cơ, đau khớp...) và hạ sốt.
Chống chỉ định:
- Quá mẫn với paracetamol hoặc thành phần thuốc; suy gan nặng hoặc bệnh gan nặng.