Paralmax Pain (Paracetamol 325mg + Ibuprofen 200mg) Boston (H/120v)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Paralmax Pain (Paracetamol 325mg + Ibuprofen 200mg) Boston (H/120v)
- Qui cách đóng gói: Hộp 10 vỉ x 12 viên
- Thành phần: Paracetamol, Ibuprofen
- Nhóm: thuốc giảm đau, hạ sốt
- Nhà sản xuất: Boston
-
Sản xuất tại:
Việt Nam - Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
Chỉ định:
- Giảm đau từ nhẹ đến vừa: đau đầu, đau răng, đau cơ, đau khớp
- Đau do viêm (cơ xương khớp)
- Hạ sốt
Chống chỉ định:
- Dị ứng với paracetamol, ibuprofen hoặc NSAID khác
- Loét dạ dày–tá tràng tiến triển
- Suy gan, suy thận nặng
- Tiền sử hen do NSAID
- Phụ nữ có thai 3 tháng cuối (không dùng)**