Fefasdin 60mg (Fexofenadin) Khapharco (H/100v)
Thương Hiệu:
Hoạt Chất:
Nước sản xuất:
Danh Mục:
41,000 đ
Số lượng:
–
+
Chú ý: Chúng tôi không cung cấp, bán thuốc cho bệnh nhân, hay cá nhận mua dùng
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Thông tin sản phẩm
TH
Fefasdin 60mg (Fexofenadin) Khapharco (H/100v)
- Qui cách đóng gói: 10 vỉ x 10 viên
- Thành phần: Fexofenadine HCl 60mg
- Nhóm: Thuốc chống dị ứng
- Nhà sản xuất: KHAPHARCO
- Sản xuất tại: Việt Nam
- Công dụng: làm giảm nhẹ các triệu chứng đi kèm với viêm mũi dị ứng như hắt hơi, chảy mũi ngứa mũi, nghẹt mũi, ngứa vòm/hầu/họng.
- Liều dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ