Coldacmin (Paracetamol 325mg + Clorpheniramin 2mg) DHG Pharma (C/100v)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
TH09-24
Coldacmin (Paracetamol 325mg + Clorpheniramin 2mg) DHG Pharma (C/100v)
- Paracetamol 325 mg + Clorpheniramin maleat 2 mg.
- Viên nén, C/100 viên.
- Điều trị triệu chứng cảm cúm: sốt, đau đầu, hắt hơi, sổ mũi.
- Quá mẫn với thành phần thuốc; suy gan nặng; glôcôm góc đóng; phì đại tuyến tiền liệt; đang dùng thuốc ức chế MAO.