Detazofol New (Paracetamol 325mg + Clorpheniramin 2mg) Hanoi (H/600v)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
D.6-25
Detazofol New (Paracetamol 325mg + Clorpheniramin 2mg) Hanoi (H/600v)
- Quy cách đóng gói: hộp 30 vỉ x 20 viên nén
- Thành phần: Paracetamol 325mg , Clorpheniramin maleat 2mg và các tá dược vừa đủ 1 viên.
- Nhóm: Thuốc kháng viêm, giảm đau, hạ sốt
- Nhà sản xuất: Công ty cổ phần Dược phẩm Hà Nội.
- Sản xuất tại: Việt Nam
- Công dụng: điều trị cảm, sốt nóng, nhức đầu, giảm tình trạng nhức đầu, đau khớp, đau cơ, đau dây thần kinh và đau răng.
- Liều dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ