Idolpalivic (Paracetamol 325mg + Ibuprofen 200mg) Thành Nam (C/100v)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Thành phần:
- Paracetamol 325 mg + Ibuprofen 200 mg/viên.
Chỉ định:
- Giảm đau nhẹ–vừa, hạ sốt; đau đầu, đau răng, đau cơ–xương khớp, đau bụng kinh, đau do chấn thương.
Chống chỉ định:
- Dị ứng với Paracetamol/Ibuprofen hoặc NSAID; loét dạ dày–tá tràng; suy gan, suy thận nặng; hen/co thắt phế quản do aspirin hoặc NSAID.
Dạng bào chế:
- Viên nang cứng, lọ 100 viên