Clorpheniramin 4mg DHG Pharma (H/200v)
Chỉ cung cấp cho các bác sĩ, dược sĩ, phòng khám và nhà thuốc.
Clorpheniramin 4mg DHG Pharma (H/200v)
- Qui cách đóng gói: Hộp 10 vỉ x 20 viên
- Thành phần: Clorpheniramin Maleat 4mg
- Nhóm: thuốc chống dị ứng
- Nhà sản xuất: DHG Pharma
- Sản xuất tại: Việt Nam
- Liều lượng - Cách dùng: Theo chỉ dẫn của bác sỹ
- Chỉ định: Điều trị các triệu chứng dị ứng như viêm mũi dị ứng, mày đay, ngứa, viêm kết mạc dị ứng.
- Chống chỉ định: Quá mẫn với clorpheniramin; trẻ sơ sinh; cơn hen cấp; người đang dùng thuốc ức chế MAO; glôcôm góc đóng, phì đại tuyến tiền liệt gây bí tiểu.