Acegoi Agimexpharm (H/30g/3gr)


Acegoi Agimexpharm (H/30g/3gr)

  • Acegoi Agimexpharm (H/30g/3gr)
Mã SP: M5L6JKY99K2T7
38,000 đ
Số lượng: +
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
  • Cam kết hàng chính hãng 100%
  • Chính sách giao hàng tận nơi
  • Chính sách xử lý đơn hàng đổi trả
  • Hỗ trợ khách hàng trực tiếp
  • Nhân viên support trực tiếp
  • Hỗ trợ tư vấn nhanh:
    093.655.4643 ( 8h30 - 17h30 )

Lưu Ý: Chúng tôi không bán thuốc cho bệnh nhân mua dùng. Chỉ cung cấp cho các Bác Sĩ, Dược Sĩ, Phòng khám và Nhà thuốc

Cách dùng: Theo chỉ dẫn của Bác Sĩ, Dược Sĩ

    TH

    Acegoi Agimexpharm (H/30g/3gr)

    Thành phần: Paracetamol 325mg, Clorpheniramin Maleat 2mg, Natri Benzoat 100mg

    Chỉ định: Trị sốt nóng, cảm, sổ mũi, nghẹt mũi, viêm mũi dị ứng, nhức đầu, đau dây thần kinh, đau răng & đau nhức cơ khớp.

    Chống chỉ định: Quá mẫn với thành phần thuốc, người Suy tế bào gan.

    Tương tác thuốc: Tránh dùng với cồn. Thận trọng khi dùng với atropine, chất ức chế thần kinh trung ương.

    Tác dụng phụ: Khô miệng, buồn ngủ. Phát ban, da đỏ, nổi mề đay. Hiếm gặp: giảm bạch cầu hạt, thiếu máu tiêu huyết.

    Chú ý đề phòng:

    - Theo dõi chức năng thận khi dùng kéo dài hoặc khi có suy thận.

    - Người lái xe & vận hành máy móc không dùng.